Hướng dẫn Hướng dẫn xử lý giao dịch rút USDT, BITCOIN bị kẹt Unconfirmed do phí thấp

Thảo luận trong '11/ Bitcoin " Tiền điện tử "' bắt đầu bởi vodanh, 23 Tháng mười hai 2017.

Lượt xem: 8,404

1. vodanh

vodanh Thành Viên Cấp 1

Từ ngày 19/12/2016 có rất nhiều bạn bị tình trạng rút USDT từ polo bị tinh trạng , polo báo complete rồi nhưng giao dịch mãi không được xác nhận luôn ở trạng thái Unconfirmed mình cũng bị treo giao dịch này mất 4 ngày. Nhờ anh Nguyễn Thanh Huy giúp đỡ mình đã làm thành công . Xin chia sẻ lại với các bạn cách làm .

Chuẩn bị : BCH tầm 120$

Các bạn vào link sau để đẩy giao dịch đi nhanh hơn.

Vui lòng Đăng ký/ Đăng nhập để thấy link

Chúng ta sẽ nhờ các thợ mỏ đẩy giao dịch bị kẹt của chúng ta được xử lý trước.

Bước 1 : nhập txid giao dịch bị treo của chúng ta vào bấm tiếp vào ESTIMATE PRICE

Tiếp tục : nhập mail nhận thông báo của bạn vào:

Phí hiện tại là 108$ các thợ mỏ sẽ ưu tiên đẩy giao dịch của bạn trước

Các bạn bấm vào ACCELERATE FOR 108.88$ để tiếp tục

Các bạn hãy mua BCH chuyển đúng số BCH vào địa chỉ ví được thông báo chú ý : gửi chính xác số BCH hệ thống yêu cầu , nếu sàn các bạn tính phí chuyển BCH thi hãy đảm bảo pushtx.btc.com nhận chính xác số BCH được yêu cầu .

Ví dụ ở đây hệ thống yêu cầu 0.03941381 BCH phí rút BCH của Poloniex là 0.00010000 mình sẽ gửi : 0.03951381

sau khi chuyển BCH thành công sẽ có mail gửi về cho các bạn. Khoảng 2 đến 4 giờ BTC hoặc USDT bị kẹt của bạn sẽ được xác nhận.

Chúc các bạn may mắn [​IMG]

Nguyễn Hiền

Copy vui lòng ghi rõ nguồn bài viết

Nguyễn Hiền Alocoins.com

Đang tải...
XenForo Add-ons by Brivium ™ © 2012-2013 Brivium LLC.